GADGET

ഓപ്പണ്‍ സെയിലില്‍ ഓഫറോടെ ജിയോഫോണ്‍ 2 സ്വന്തമാക്കാം; വില്‍പന നവംബര്‍ 5 മുതല്‍ 12 വരെ 

ജിയോഫോണിന്റെ വിജയത്തോടെയാണ് റിലയന്‍സ് ജിയോഫോണ്‍ 2 അവതരിപ്പിച്ചത്.

റിലയന്‍സ് ജിയോഫോണ്‍ 2ന് ഓഫറുമായി കമ്പനി. ദിപാവാലി ദിനത്തില്‍ 'ദിവാലി ധമാക്ക' സെയിലിലൂടെ ജിയോ ഫോണ്‍ 2 വിന്റെ വില്‍പന നടക്കുന്നത്. നവംബര്‍ 5 മുതല്‍ 12 വരെയാണ് വില്‍പന നടക്കുക. പേടിഎം വഴി ജിയോഫോണ്‍ 2 വാങ്ങുന്നവര്‍ക്ക് 200 രൂപയുടെ ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കും. അതോടൊപ്പം തന്നെ ജിയോ ദിവാലി ധമാക്കയുടെ ഭാഗമായി മറ്റു നിരവധി ഓഫറുകളും ജിയോ പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. 4 ജി ഫോണ്‍ വാങ്ങുന്നവര്‍ക്ക് 2,200 രൂപയുടെ ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കും. 198, 299 രൂപയുടെ റീചാര്‍ജ് ചെയ്യുന്ന പുതിയ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്കും നിലവിലുളള ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്കും ഈ ഓഫര്‍ സ്വന്തമാക്കാം. പേടിഎം, ഫോണ്‍പേ, ആമസോണ്‍ പേ, മൊബിക്വിക് എന്നിവ വഴി 398 രൂപയോ അതിനു മുകളിലോ റീചാര്‍ജ് ചെയ്യുന്നവര്‍ക്ക് 300 രൂപ ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കുന്ന ഓഫറും ഇതിനൊപ്പം തന്നെ കമ്പനി അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം ഓഗസ്റ്റില്‍ ലോഞ്ച് ചെയ്തശേഷം ആദ്യമായാണ് ഫോണ്‍ ഓപ്പണ്‍ സെയിലിനെത്തുന്നത്. ഇതുവരെ ഫ്‌ളഷ് സെയില്‍ വഴി മാത്രമാണ് ഫോണ്‍ വാങ്ങാന്‍ ജിയോ അവസരം നല്‍കിയിരുന്നത്. 2,999 രൂപയാണ് ജിയോഫോണ്‍ 2 വിന്റെ വില. ജിയോഫോണിന്റെ വിജയത്തോടെയാണ് റിലയന്‍സ് ജിയോഫോണ്‍ 2 അവതരിപ്പിച്ചത്. അടുത്ത തലമുറയുടെ ഫോണ്‍ എന്ന വിശേഷണത്തോടെ എത്തിയ ജിയോഫോണ്‍ 2 വിന് വൈഡര്‍ ആന്റ് ഹൊറിസോണ്ടല്‍ ഡിസ്പ്ലെയും ഫുള്‍ സൈസ്ഡ് ക്വര്‍ട്ടി കീപാഡുമാണുളളത്. 512 എംബി റാമാണുളളത്. 4 ജിബി ഇന്റേണല്‍ സ്റ്റോറേജുണ്ട്. 128 ജിബി വരെ സ്റ്റോറേജ് കൂട്ടാന്‍ കഴിയും. ഡ്യുവല്‍ സിം ആണ് ഫോണിനുളളത്.

ആദ്യ പതിപ്പിനെക്കാള്‍ മെച്ചപ്പെട്ട രീതിയിലാണ് ജിയോ ഫോണ്‍ 2 വിപണിയില്‍ എത്തുക. ടെക് ലോകത്തെ ജനപ്രിയ ആപ്ലിക്കേഷനുകളായ വാട്സ്ആപ്പ്, ഫേസ്ബുക്ക്, യുട്യൂബ് ആപ്പുകളാണ് ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്. മൂന്ന് ആപ്പുകളും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത് വോയ്സ് അസിസ്റ്റന്റിന്റെ സഹായത്തോടെയാണ്. ഇന്ത്യയിലെ എല്ലാ ഭഷയിലും വോയ്സ് അസിസ്റ്റന്റ് ലഭ്യമാകും. ഇത് ആദ്യമായാണ് ഒരു ഫീച്ചര്‍ ഫോണില്‍ വോയ്സ് അസിസ്റ്റന്റിന്റെ സഹായത്തോടെ വാട്സ്ആപ്പും ഫേസ്ബുക്കും ലഭ്യമാകുന്നത്.

ഓപ്പണ്‍ സെയിലില്‍ ഓഫറോടെ ജിയോഫോണ്‍ 2 സ്വന്തമാക്കാം; വില്‍പന നവംബര്‍ 5 മുതല്‍ 12 വരെ 

കായ് ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഫോണില്‍ 2000 എംഎഎച്ചാണ് ബാറ്ററി കരുത്ത്. രണ്ട് സിം കാര്‍ഡ് ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ഫോണില്‍ വോയ്സ് ഓവര്‍ എല്‍ടിഇ അഥവ വോള്‍ട്ടി സൗകര്യവും വോയ്സ് ഓവര്‍ വൈഫൈയും ലഭ്യമാണ്. പിന്നില്‍ 2 മെഗാപിക്സല്‍ ക്യാമറയും മുന്നില്‍ 0.3 മെഗാപിക്സല്‍ ക്യാമറയും ഉണ്ട്. ദിവാലി സെയിലിന്റെ ഭാഗമായി 1,095 രൂപയുടെ ജിയോഫോണ്‍ ഗിഫ്റ്റ് കാര്‍ഡും റിലയന്‍സ് പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. 594 രൂപയ്ക്ക് റീചാര്‍ജ് ചെയ്താല്‍ ആറുമാസത്തേക്ക് അണ്‍ലിമിറ്റഡ് വോയിസ് കോളുകളും ഡേറ്റയും ലഭിക്കുന്ന പ്ലാനുമുണ്ട്. ഇതിനുപുറമേ ആറുമാസത്തേക്ക് 99 രൂപയുടെ റീചാര്‍ജുമുണ്ട്.

FEATURED

പ്രളയത്തിന് മുമ്പും ശേഷവും; അതീജീവന പോരാട്ടത്തിലൂടെ കരകയറുന്ന കുറങ്കോട്ട ദ്വീപ്
FEATURED STORIES

പ്രളയത്തിന് മുമ്പും ശേഷവും; അതീജീവന പോരാട്ടത്തിലൂടെ കരകയറുന്ന കുറങ്കോട്ട ദ്വീപ്

16 Nov, 2018
ശബരിമല സ്ത്രീപ്രവേശനം; സുപ്രീം കോടതി വിധി, സംക്ഷിപ്ത രൂപം 
Special Story

ശബരിമല സ്ത്രീപ്രവേശനം; സുപ്രീം കോടതി വിധി, സംക്ഷിപ്ത രൂപം 

10 Nov, 2018
ഹരണ്‍ പാണ്ഡ്യെയെ കൊലപ്പെടുത്തിയതാര്? മോഡിക്കും അമിത് ഷായ്ക്കും തലവേദന സൃഷ്ടിച്ച് കേസ് വീണ്ടും സജീവമാകുമ്പോള്‍  
Special Story

ഹരണ്‍ പാണ്ഡ്യെയെ കൊലപ്പെടുത്തിയതാര്? മോഡിക്കും അമിത് ഷായ്ക്കും തലവേദന സൃഷ്ടിച്ച് കേസ് വീണ്ടും സജീവമാകുമ്പോള്‍  

8 Nov, 2018
‘സജീവ രാഷ്ട്രീയത്തില്‍ ഇടപെടില്ല’ പ്രതിമ അനാച്ഛാദനം ചെയ്യുമ്പോള്‍ സര്‍ദാര്‍ പട്ടേലിന് നല്‍കിയ ഉറപ്പുകള്‍ മറന്നുപോയ ആര്‍ എസ് എസ്സും മോഡിയും   
Special Story

‘സജീവ രാഷ്ട്രീയത്തില്‍ ഇടപെടില്ല’ പ്രതിമ അനാച്ഛാദനം ചെയ്യുമ്പോള്‍ സര്‍ദാര്‍ പട്ടേലിന് നല്‍കിയ ഉറപ്പുകള്‍ മറന്നുപോയ ആര്‍ എസ് എസ്സും മോഡിയും   

31 Oct, 2018
നാഗേശ്വര റാവു:  ആര്‍എസ്എസിന്റെ ഇഷ്ടക്കാരന്‍;  വര്‍ഗീയ പ്രസംഗത്തിന് നടപടി നേരിട്ടയാള്‍;  സിബിഐയുടെ താല്‍കാലിക ഡയറക്ടറെ കുറിച്ച് അറിയേണ്ടതെല്ലാം 
Special Story

നാഗേശ്വര റാവു: ആര്‍എസ്എസിന്റെ ഇഷ്ടക്കാരന്‍; വര്‍ഗീയ പ്രസംഗത്തിന് നടപടി നേരിട്ടയാള്‍; സിബിഐയുടെ താല്‍കാലിക ഡയറക്ടറെ കുറിച്ച് അറിയേണ്ടതെല്ലാം 

28 Oct, 2018
 നെഹ്‌റുവിന്റെ ആരാധകന്‍, രാജീവിന്റെ ആശ്രിതന്‍, മോഡിയുടെ വിനീതന്‍ മീ ടുവില്‍ ഒതുങ്ങിയ അക്ബറിന്റെ പല പല ജീവിതങ്ങള്‍
Special Story

നെഹ്‌റുവിന്റെ ആരാധകന്‍, രാജീവിന്റെ ആശ്രിതന്‍, മോഡിയുടെ വിനീതന്‍ മീ ടുവില്‍ ഒതുങ്ങിയ അക്ബറിന്റെ പല പല ജീവിതങ്ങള്‍

14 Oct, 2018