Keralam

ഇടുക്കിയില്‍ മീന്‍ വിറ്റതിന്റെ പണം ചോദിച്ചതിന് എഴുപതുകാരനെ സംഘം ചേര്‍ന്ന് ആക്രമിച്ചു; പരാതി നല്‍കിയാല്‍ പെണ്‍കുട്ടിയോട് മോശമായി പെരുമാറിയെന്ന് കേസ് നല്‍കുമെന്ന് ഭീഷണി

ഇടുക്കിയില്‍ മാങ്കുളത്ത് എഴുപതുകാരനെ സംഘം ചേര്‍ന്ന് ആക്രമിച്ചു. ആക്രമണത്തിന് ശേഷം പൊലീസില്‍ പരാതി നല്‍കിയാല്‍ പെണ്‍കുട്ടിയോട് അപമര്യാദയായി പെരുമാറിയെന്ന് കേസുകൊടുക്കുമെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയായിരുന്നു മര്‍ദനം. സംഭവത്തിന്റെ ദൃശ്യങ്ങള്‍ ഇന്നലെ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളില്‍ പ്രചരിച്ചതോടെ പൊലീസ് അഞ്ച് പേര്‍ക്കെതിരെ കേസെടുത്തു. റിസോര്‍ട്ടിലേക്കു മീന്‍ വിറ്റതിന്റെ പണം ചോദിച്ചതിനാണ് മര്‍ദിച്ചതെന്ന് മര്‍ദ്ദനമേറ്റയാള്‍ പറഞ്ഞു.

അടിമാലി സ്വദേശിയായ മക്കാര്‍ താണേലിയനാണ് മര്‍ദനമേറ്റത്. മീന്‍ വില്‍പ്പന കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചു വരവെ ഒരു കൂട്ടമാളുകള്‍ തടഞ്ഞു നിര്‍ത്തി മര്‍ദനമഴിച്ചു വിടുകയായിരുന്നുവെന്ന് മക്കാര്‍ പറഞ്ഞു. വാഹനത്തില്‍ നിന്നിറക്കി റോഡിലിട്ട് മക്കാറിനെ ചവിട്ടുകയും ചെയ്തു. ഇയാളിപ്പോള്‍ കോതമംഗലം താലൂക്കാശുപത്രിയില്‍ ചികിത്സയിലാണ്. ആശുപത്രിയില്‍ നിന്ന് ലഭിച്ച വിവരത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് കേസെടുത്തിരിക്കുന്നതെന്ന് പൊലീസ് പറഞ്ഞു.

ഏറെ വര്‍ഷങ്ങളായ് മാങ്കുളം ഭാഗത്ത് മീന്‍ വില്‍പന നടത്തുന്നയാളാണ് താന്‍. ഇവിടുത്തെ ഒരു ജോര്ജ് മീന്‍ വാങ്ങിയ വകയില്‍ ആയിരക്കണക്കിന് രൂപ നല്‍കാനുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ വ്യാഴാഴ്ച മീന്‍ വില്‍പനക്ക് പോയപ്പോള്‍ വഴിയില്‍ കണ്ട ജോര്‍ജ്ജിന്റെ മകളോട് പണത്തിന്റെ കാര്യം ചോദിച്ചിരുന്നു. തുടര്‍ന്നാണ് മീന്‍ വില്‍പ്പന കഴിഞ്ഞു മടങ്ങി വരുമ്പോള്‍ കുവൈറ്റ് സിറ്റിയില്‍ വച്ച് ജോര്‍ജ്ജിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘം വാഹനം തടഞ്ഞു നിറുത്തി ആക്രമിച്ചതെന്നും പെണ്‍കുട്ടിയോട് മോശമായി പെരുമാറിയതിന് കേസു കൊടുക്കുമെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയതിനാലാണ് മര്‍ദ്ദനം സംബന്ധിച്ച് പരാതി നല്‍കാതിരുന്നതെന്നും മക്കാര്‍ പൊലീസിനോട് പറഞ്ഞു.

മക്കാറിന്റെ മൊഴിയെ തുടര്‍ന്ന് മാങ്കുളം സ്വദേശികളായ ജോര്‍ജ്ജ്, മകന്‍ അരുണ്‍, സുഹൃത്ത് എബി, കണ്ടാലറിയാവുന്ന രണ്ടു പേര്‍ക്കുമെതിരെ മൂന്നാര്‍ പോലീസ് കേസെടുത്തു. സംഭവത്തില്‍ പ്രതിഷേധിച്ച് പത്താം മൈല്‍ ഇരുമ്പുപാലം മേഖലകളില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 11 മുതല്‍ 12 വരെ വ്യാപാര സ്ഥാപനങ്ങള്‍ അടച്ചിട്ടും ഓട്ടോ ടാക്‌സികള്‍ പണിമുടക്കിയും ഹര്‍ത്താല്‍ നടത്തുമെന്ന് ആക്ഷന്‍ കൗണ്‍സില്‍ പറഞ്ഞു.

FEATURED

കര്‍താര്‍പൂര്‍ ഇടനാഴി മുതല്‍ കാശ്മീര്‍ വരെ, മോഡിയുടെയും ബിജെപിയുടെയും സമീപകാല മലക്കം മറിച്ചലുകള്‍ 
Special Story

കര്‍താര്‍പൂര്‍ ഇടനാഴി മുതല്‍ കാശ്മീര്‍ വരെ, മോഡിയുടെയും ബിജെപിയുടെയും സമീപകാല മലക്കം മറിച്ചലുകള്‍ 

28 Nov, 2018
പ്രളയത്തിന് മുമ്പും ശേഷവും; അതീജീവന പോരാട്ടത്തിലൂടെ കരകയറുന്ന കുറങ്കോട്ട ദ്വീപ്
FEATURED STORIES

പ്രളയത്തിന് മുമ്പും ശേഷവും; അതീജീവന പോരാട്ടത്തിലൂടെ കരകയറുന്ന കുറങ്കോട്ട ദ്വീപ്

16 Nov, 2018
ഹീബ, ഒന്നര വയസ്സ്:  കശ്മീരിലെ സൈന്യത്തിന്റെ പെല്ലറ്റ് ആക്രമണത്തിലെ പ്രായം കുറഞ്ഞ ഇര; മുറിവ് ഉണങ്ങിയാലും കാഴ്ച നഷ്ടമാകുമെന്ന് ആശങ്ക  
Special Story

ഹീബ, ഒന്നര വയസ്സ്: കശ്മീരിലെ സൈന്യത്തിന്റെ പെല്ലറ്റ് ആക്രമണത്തിലെ പ്രായം കുറഞ്ഞ ഇര; മുറിവ് ഉണങ്ങിയാലും കാഴ്ച നഷ്ടമാകുമെന്ന് ആശങ്ക  

26 Nov, 2018
‘നിങ്ങളുടെ അമ്മയും ആക്രമിക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്’; സ്ത്രീ പീഡനത്തെയും വംശീയ അധിക്ഷേപത്തെയും കുറിച്ച് ബോക്‌സിംങ് ചാമ്പ്യന്‍ മേരി കോം മക്കള്‍ക്ക്‌ എഴുതിയ കത്ത്   
Special Story

‘നിങ്ങളുടെ അമ്മയും ആക്രമിക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്’; സ്ത്രീ പീഡനത്തെയും വംശീയ അധിക്ഷേപത്തെയും കുറിച്ച് ബോക്‌സിംങ് ചാമ്പ്യന്‍ മേരി കോം മക്കള്‍ക്ക്‌ എഴുതിയ കത്ത്   

25 Nov, 2018
നൂറ് പശുക്കളെ നല്‍കി ‘ഡൊണേറ്റ് എ കൗ’; ഹര്‍ഷ തുടക്കമിട്ട ആശയം; പ്രളയം തകര്‍ത്ത വയനാടന്‍ ജീവിതത്തെ വീണ്ടെടുക്കുന്ന കൂട്ടായ്മ   
Special Story

നൂറ് പശുക്കളെ നല്‍കി ‘ഡൊണേറ്റ് എ കൗ’; ഹര്‍ഷ തുടക്കമിട്ട ആശയം; പ്രളയം തകര്‍ത്ത വയനാടന്‍ ജീവിതത്തെ വീണ്ടെടുക്കുന്ന കൂട്ടായ്മ   

23 Nov, 2018
ശബരിമല സ്ത്രീപ്രവേശനം; സുപ്രീം കോടതി വിധി, സംക്ഷിപ്ത രൂപം 
Special Story

ശബരിമല സ്ത്രീപ്രവേശനം; സുപ്രീം കോടതി വിധി, സംക്ഷിപ്ത രൂപം 

10 Nov, 2018